



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA WAZIRI MKUU**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**KUBADILISHA SHULE NA TAHASUSI WANAFUNZI WA**  
**KIDATO CHA TANO 2014**

Ofisi ya Waziri Mkuu - TAMISEMI imefanya marekebisho ya shule na tahasusi baada ya kupokea maombi ya baadhi ya wazazi na walezi kuhusu kufanya mabadiliko husika. Mabadiliko hayo yamefanyika baada ya kuona hoja zilizotolewa zina tija.

Aidha, wanafunzi ambao maombi yao yamekubaliwa wanatakiwa kuripoti shuleni si zaidi ya tarehe **30/07/2014** kama ilivyotangazwa awali.

Mabadiliko haya ni ya pili na ya mwisho.

Imetolewa na Katibu Mkuu  
**OFISI YA WAZIRI MKUU - TAMISEMI**  
**21 JULAI, 2014**